REPAMAX® 500

REPAMAX® 500

Thành phần:

Paracetamol 500 mg

Dạng trình bày:

Hộp 10 vỉ x 10 viên bao phim

Chỉ định:

  • Điều trị các triệu chứng sốt, đau nhức.
  • Thay thế salicylat để giảm đau nhẹ và hạ sốt.

Liều lượng:

  • Người lớn: 1-2 viên/lần x 3-4 lần/ngày, không quá 8 viên/ngày.
  • Trẻ em 7-12 tuổi: 1 viên/lần, không quá 4 viên/ngày.
Sản phẩm cùng nhóm