REPAMAX P

Thành phần:

Paracetamol 500 mg 

Dạng trình bày:

  • Chai 100, 200, 500 viên nén.
  • Hộp 10 vỉ x 10 viên nén

Chỉ định:

Điều trị các triệu chứng sốt và đau nhức từ nhẹ đến vừa như: nhức đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng, đau do hành kinh, đau họng, đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp

Liều lượng:

Người lớn: dùng 1 viên/ lần, mỗi 4-6 giờ, không quá 8 viên/ngày. Trong trường hợp suy thận, khoảng cách này là 4-8 giờ tùy theo mức độ suy thận.

Trẻ em từ 7-12 tuổi: 1 viên/ lần, 2-4 lần/ngày. Không quá 4 viên/ngày.

Sản phẩm cùng nhóm